V-League 1 Việt Nam

Trực tiếp Hai Phong vs Song Lam Nghe An

Livescore, diễn biến trực tiếp, thống kê phong độ, đội hình ra sân, đối đầu H2H và dự đoán tỷ số giữa Hai Phong và Song Lam Nghe An.

Hai Phong
- - -
Chưa bắt đầu
Song Lam Nghe An
📅 Thứ 7, 07/11/2026 18:00 🏆 V-League 1 Việt Nam
🔥 Phân tích & Dự đoán từ Database

👉 Double chance : draw or Song Lam Nghe An

🔗 Xem chi tiết bài phân tích →
⏰ Trận đấu chưa diễn ra

Trận đấu giữa Hai Phong và Song Lam Nghe An sẽ bắt đầu vào lúc 18:00 ngày 07/11/2026.

Chưa có thống kê trận đấu
Đội hình ra sân chính thức sẽ được cập nhật khoảng 45 phút trước giờ bóng lăn.

🤖 Dự đoán kết quả & Tỷ lệ thắng

Đội được dự đoán có lợi thế: Hai Phong

Hai Phong
46%
Hòa
24%
Song Lam Nghe An
30%

💡 Lời khuyên hệ thống: Double chance : draw or Song Lam Nghe An

Win or draw

📊 Phong độ thi đấu gần nhất

Hai Phong BTBBH Bàn thắng TB: 1.1/trận | Thủng lưới TB: 1.3/trận
Song Lam Nghe An BBTBB Bàn thắng TB: 0.9/trận | Thủng lưới TB: 1.8/trận

⚖️ So sánh chỉ số 2 đội

Hai Phong Song Lam Nghe An
Tổng lực
44% 56%
Bàn thắng
50% 50%
Đối đầu
38% 62%

🔁 Lịch sử đối đầu H2H

07/03/2026
Song Lam Nghe An
1 - 0
Hai Phong
27/08/2025
Hai Phong
2 - 0
Song Lam Nghe An
03/05/2025
Hai Phong
0 - 0
Song Lam Nghe An
15/02/2025
Song Lam Nghe An
1 - 0
Hai Phong
30/03/2024
Song Lam Nghe An
0 - 0
Hai Phong
27/02/2024
Hai Phong
2 - 2
Song Lam Nghe An
🏆 BẢNG XẾP HẠNG