Tweede Divisie

Trực tiếp Sparta Rotterdam II vs Groningen U21

Livescore, diễn biến trực tiếp, thống kê phong độ, đội hình ra sân, đối đầu H2H và dự đoán tỷ số giữa Sparta Rotterdam II và Groningen U21.

Sparta Rotterdam II
3 - 2
FT
Groningen U21
📅 Thứ 4, 10/06/2026 23:30 📍 Sportpark Nieuw Terbregge 🏆 Tweede Divisie
🔥 Phân tích & Dự đoán từ Database

👉 Double chance : Sparta Rotterdam II or draw

🔗 Xem chi tiết bài phân tích →
Chưa có diễn biến trận đấu
Chưa có thống kê trận đấu

🤖 Dự đoán kết quả & Tỷ lệ thắng

Đội được dự đoán có lợi thế: Sparta Rotterdam II

Sparta Rotterdam II
54%
Hòa
20%
Groningen U21
26%

💡 Lời khuyên hệ thống: Double chance : Sparta Rotterdam II or draw

Win or draw

📊 Phong độ thi đấu gần nhất

Sparta Rotterdam II TBBBH Bàn thắng TB: 1.8/trận | Thủng lưới TB: 2.8/trận
Groningen U21 H Bàn thắng TB: 1.0/trận | Thủng lưới TB: 1.0/trận

⚖️ So sánh chỉ số 2 đội

Sparta Rotterdam II Groningen U21
Tổng lực
55.4% 44.6%
Bàn thắng
50% 50%
Đối đầu
50% 50%
Phong độ
80% 20%
Tấn công
90% 10%
Phòng thủ
7% 93%

🔁 Lịch sử đối đầu H2H

07/06/2026
Groningen U21
1 - 1
Sparta Rotterdam II
🏆 BẢNG XẾP HẠNG