Super League Hy Lạp

Trực tiếp AEK Athens FC vs Aris Thessalonikis

Livescore, diễn biến trực tiếp, thống kê phong độ, đội hình ra sân, đối đầu H2H và dự đoán tỷ số giữa AEK Athens FC và Aris Thessalonikis.

AEK Athens FC
1 - 0
FT
Aris Thessalonikis
📅 Thứ 2, 24/11/2025 02:00 📍 OPAP Arena 🏆 Super League Hy Lạp
🔥 Phân tích & Dự đoán từ Database

👉 Combo Double chance : AEK Athens FC or draw and -3.5 goals

🔗 Xem chi tiết bài phân tích →
Chưa có diễn biến trận đấu
Chưa có thống kê trận đấu

🤖 Dự đoán kết quả & Tỷ lệ thắng

Đội được dự đoán có lợi thế: AEK Athens FC

AEK Athens FC
60%
Hòa
18%
Aris Thessalonikis
23%

💡 Lời khuyên hệ thống: Combo Double chance : AEK Athens FC or draw and -3.5 goals

Win or draw

📊 Phong độ thi đấu gần nhất

AEK Athens FC TBBTT Bàn thắng TB: 1.0/trận | Thủng lưới TB: 1.2/trận
Aris Thessalonikis BHHBH Bàn thắng TB: 0.6/trận | Thủng lưới TB: 1.4/trận

⚖️ So sánh chỉ số 2 đội

AEK Athens FC Aris Thessalonikis
Tổng lực
71.8% 28.3%
Bàn thắng
80% 20%
Đối đầu
85% 15%
Phong độ
75% 25%
Tấn công
63% 38%
Phòng thủ
54% 46%

🔁 Lịch sử đối đầu H2H

10/03/2025
Aris Thessalonikis
0 - 0
AEK Athens FC
04/12/2024
Aris Thessalonikis
1 - 1
AEK Athens FC
01/12/2024
AEK Athens FC
4 - 0
Aris Thessalonikis
31/10/2024
AEK Athens FC
1 - 0
Aris Thessalonikis
21/04/2024
Aris Thessalonikis
1 - 2
AEK Athens FC
15/04/2024
AEK Athens FC
2 - 0
Aris Thessalonikis
🏆 BẢNG XẾP HẠNG