Hạng 3 Argentina (Federal A)

Trực tiếp Argentino Monte Maíz vs Cipolletti

Livescore, diễn biến trực tiếp, thống kê phong độ, đội hình ra sân, đối đầu H2H và dự đoán tỷ số giữa Argentino Monte Maíz và Cipolletti.

Argentino Monte Maíz
2 - 0
FT
Cipolletti
📅 Thứ 2, 04/05/2026 02:00 📍 Estadio Modesto Marrone 🏆 Hạng 3 Argentina (Federal A)
🔥 Phân tích & Dự đoán từ Database

👉 Combo Double chance : Argentino Monte Maíz or draw and -3.5 goals

🔗 Xem chi tiết bài phân tích →
Chưa có diễn biến trận đấu
Chưa có thống kê trận đấu

🤖 Dự đoán kết quả & Tỷ lệ thắng

Đội được dự đoán có lợi thế: Cipolletti

Argentino Monte Maíz
34%
Hòa
22%
Cipolletti
44%

💡 Lời khuyên hệ thống: Combo Double chance : Argentino Monte Maíz or draw and -3.5 goals

Win or draw

📊 Phong độ thi đấu gần nhất

Argentino Monte Maíz HHBHT Bàn thắng TB: 0.4/trận | Thủng lưới TB: 0.6/trận
Cipolletti THHTT Bàn thắng TB: 1.8/trận | Thủng lưới TB: 0.8/trận

⚖️ So sánh chỉ số 2 đội

Argentino Monte Maíz Cipolletti
Tổng lực
54.6% 45.6%
Bàn thắng
88% 13%
Đối đầu
75% 25%
Phong độ
35% 65%
Tấn công
18% 82%
Phòng thủ
57% 43%

🔁 Lịch sử đối đầu H2H

28/07/2025
Argentino Monte Maíz
2 - 0
Cipolletti
06/11/2023
Argentino Monte Maíz
4 - 0
Cipolletti
18/09/2022
Cipolletti
1 - 0
Argentino Monte Maíz
13/06/2022
Argentino Monte Maíz
1 - 0
Cipolletti
🏆 BẢNG XẾP HẠNG