Ngoại Hạng Anh

Trực tiếp Aston Villa vs Hull City

Livescore, diễn biến trực tiếp, thống kê phong độ, đội hình ra sân, đối đầu H2H và dự đoán tỷ số giữa Aston Villa và Hull City.

Aston Villa
- - -
Chưa bắt đầu
Hull City
📅 Thứ 7, 13/03/2027 22:00 📍 Villa Park 🏆 Ngoại Hạng Anh
🔥 Phân tích & Dự đoán từ Database

👉 Combo Winner : Hull City and -3.5 goals

🔗 Xem chi tiết bài phân tích →
⏰ Trận đấu chưa diễn ra

Trận đấu giữa Aston Villa và Hull City sẽ bắt đầu vào lúc 22:00 ngày 13/03/2027.

Chưa có thống kê trận đấu
Đội hình ra sân chính thức sẽ được cập nhật khoảng 45 phút trước giờ bóng lăn.

🤖 Dự đoán kết quả & Tỷ lệ thắng

Đội được dự đoán có lợi thế: Hull City

Aston Villa
9%
Hòa
8%
Hull City
83%

💡 Lời khuyên hệ thống: Combo Winner : Hull City and -3.5 goals

📊 Phong độ thi đấu gần nhất

Aston Villa BB Bàn thắng TB: 0.0/trận | Thủng lưới TB: 2.5/trận
Hull City TT Bàn thắng TB: 1.5/trận | Thủng lưới TB: 0.0/trận

⚖️ So sánh chỉ số 2 đội

Aston Villa Hull City
Tổng lực
62% 38%
Bàn thắng
60% 40%
Đối đầu
64% 36%
Phong độ
0% 100%
Tấn công
0% 100%
Phòng thủ
0% 100%

🔁 Lịch sử đối đầu H2H

19/01/2019
Aston Villa
2 - 2
Hull City
07/08/2018
Hull City
1 - 3
Aston Villa
31/03/2018
Hull City
0 - 0
Aston Villa
05/08/2017
Aston Villa
1 - 1
Hull City
11/02/2015
Hull City
2 - 0
Aston Villa
31/08/2014
Aston Villa
2 - 1
Hull City
🏆 BẢNG XẾP HẠNG