VĐQG Nam Phi

Trực tiếp Chippa United vs Polokwane City

Livescore, diễn biến trực tiếp, thống kê phong độ, đội hình ra sân, đối đầu H2H và dự đoán tỷ số giữa Chippa United và Polokwane City.

Chippa United
- - -
Chưa bắt đầu
Polokwane City
📅 Thứ 7, 24/04/2027 20:00 📍 Sisa Dukashe Stadium 🏆 VĐQG Nam Phi
🔥 Phân tích & Dự đoán từ Database

👉 Double chance : draw or Polokwane City

🔗 Xem chi tiết bài phân tích →
⏰ Trận đấu chưa diễn ra

Trận đấu giữa Chippa UnitedPolokwane City sẽ bắt đầu vào lúc 20:00 ngày 24/04/2027.

Chưa có thống kê trận đấu

🤖 Dự đoán kết quả & Tỷ lệ thắng

Đội được dự đoán có lợi thế: Polokwane City

Chippa United
30%
Hòa
18%
Polokwane City
52%

💡 Lời khuyên hệ thống: Double chance : draw or Polokwane City

Win or draw

📊 Phong độ thi đấu gần nhất

Chippa United HHBH Bàn thắng TB: 0.5/trận | Thủng lưới TB: 1.3/trận
Polokwane City THBH Bàn thắng TB: 1.3/trận | Thủng lưới TB: 1.5/trận

⚖️ So sánh chỉ số 2 đội

Chippa United Polokwane City
Tổng lực
39% 61.2%
Bàn thắng
50% 50%
Đối đầu
38% 62%
Phong độ
38% 63%
Tấn công
29% 71%
Phòng thủ
55% 45%

🔁 Lịch sử đối đầu H2H

12/04/2026
Chippa United
1 - 1
Polokwane City
21/09/2025
Polokwane City
2 - 1
Chippa United
16/03/2025
Chippa United
2 - 0
Polokwane City
01/02/2025
Polokwane City
1 - 0
Chippa United
30/03/2024
Polokwane City
1 - 0
Chippa United
23/12/2023
Chippa United
1 - 2
Polokwane City
🏆 BẢNG XẾP HẠNG