Hạng 3 Argentina (Federal A)

Trực tiếp Costa Brava vs Cipolletti

Livescore, diễn biến trực tiếp, thống kê phong độ, đội hình ra sân, đối đầu H2H và dự đoán tỷ số giữa Costa Brava và Cipolletti.

Costa Brava
1 - 0
FT
Cipolletti
📅 Thứ 2, 15/06/2026 03:00 📍 Estadio Nuevo Pacaembu 🏆 Hạng 3 Argentina (Federal A)
🔥 Phân tích & Dự đoán từ Database

👉 Double chance : Costa Brava or draw

🔗 Xem chi tiết bài phân tích →
Costa Brava
Diễn biến
Cipolletti
21' 🟨
J. Huichulef
Yellow Card
23' 🟨
29' 🟨
Y. Piro
39' 🔄
J. Huichulef (Kiến tạo: N. Trejo)
50' 🟨
Yellow Card
50' 🟥
Y. Piro
60' 🟨
Yellow Card
J. Gutierrez
71' ⚽
72' 🟨
Yellow Card
Yellow Card
74' 🟨
Yellow Card
78' 🟨
81' 🟥
C. Mosca
89' 🟨
Yellow Card
Chưa có thống kê trận đấu
Chưa có thông tin đội hình cho trận này.

🤖 Dự đoán kết quả & Tỷ lệ thắng

Đội được dự đoán có lợi thế: Costa Brava

Costa Brava
37%
Hòa
26%
Cipolletti
37%

💡 Lời khuyên hệ thống: Double chance : Costa Brava or draw

Win or draw

📊 Phong độ thi đấu gần nhất

Costa Brava BBBTH Bàn thắng TB: 0.6/trận | Thủng lưới TB: 1.0/trận
Cipolletti BBTBT Bàn thắng TB: 0.8/trận | Thủng lưới TB: 0.8/trận

⚖️ So sánh chỉ số 2 đội

Costa Brava Cipolletti
Tổng lực
48.7% 51.3%
Bàn thắng
50% 50%
Đối đầu
50% 50%
Phong độ
40% 60%
Tấn công
43% 57%
Phòng thủ
44% 56%

🔁 Lịch sử đối đầu H2H

13/04/2026
Cipolletti
1 - 1
Costa Brava
25/08/2025
Costa Brava
1 - 1
Cipolletti
🏆 BẢNG XẾP HẠNG