VĐQG Switzerland

Trực tiếp FC Basel 1893 vs Lausanne

Livescore, diễn biến trực tiếp, thống kê phong độ, đội hình ra sân, đối đầu H2H và dự đoán tỷ số giữa FC Basel 1893 và Lausanne.

FC Basel 1893
- - -
Chưa bắt đầu
Lausanne
📅 Thứ 7, 01/08/2026 23:00 📍 St. Jakob-Park 🏆 VĐQG Switzerland
🔥 Phân tích & Dự đoán từ Database

👉 Combo Double chance : FC Basel 1893 or draw and -3.5 goals

🔗 Xem chi tiết bài phân tích →
⏰ Trận đấu chưa diễn ra

Trận đấu giữa FC Basel 1893Lausanne sẽ bắt đầu vào lúc 23:00 ngày 01/08/2026.

Chưa có thống kê trận đấu

🤖 Dự đoán kết quả & Tỷ lệ thắng

Đội được dự đoán có lợi thế: FC Basel 1893

FC Basel 1893
62%
Hòa
16%
Lausanne
21%

💡 Lời khuyên hệ thống: Combo Double chance : FC Basel 1893 or draw and -3.5 goals

Win or draw

📊 Phong độ thi đấu gần nhất

FC Basel 1893 T Bàn thắng TB: 1.0/trận | Thủng lưới TB: 0.0/trận
Lausanne H Bàn thắng TB: 1.0/trận | Thủng lưới TB: 1.0/trận

⚖️ So sánh chỉ số 2 đội

FC Basel 1893 Lausanne
Tổng lực
60.8% 39.3%
Bàn thắng
47% 53%
Đối đầu
71% 29%
Phong độ
75% 25%
Tấn công
50% 50%
Phòng thủ
100% 0%

🔁 Lịch sử đối đầu H2H

01/03/2026
Lausanne
1 - 2
FC Basel 1893
14/12/2025
FC Basel 1893
0 - 0
Lausanne
26/10/2025
Lausanne
5 - 1
FC Basel 1893
15/05/2025
Lausanne
2 - 3
FC Basel 1893
27/04/2025
FC Basel 1893
3 - 2
Lausanne
16/02/2025
FC Basel 1893
1 - 1
Lausanne
🏆 BẢNG XẾP HẠNG