Conference League Châu Âu

Trực tiếp FSV Mainz 05 vs Strasbourg

Livescore, diễn biến trực tiếp, thống kê phong độ, đội hình ra sân, đối đầu H2H và dự đoán tỷ số giữa FSV Mainz 05 và Strasbourg.

FSV Mainz 05
2 - 0
FT
Strasbourg
📅 Thứ 6, 10/04/2026 02:00 📍 Mewa Arena 🏆 Conference League Châu Âu
🔥 Phân tích & Dự đoán từ Database

👉 Double chance : FSV Mainz 05 or draw

🔗 Xem chi tiết bài phân tích →
Chưa có diễn biến trận đấu
Chưa có thống kê trận đấu

🤖 Dự đoán kết quả & Tỷ lệ thắng

Đội được dự đoán có lợi thế: FSV Mainz 05

FSV Mainz 05
39%
Hòa
28%
Strasbourg
34%

💡 Lời khuyên hệ thống: Double chance : FSV Mainz 05 or draw

Win or draw

📊 Phong độ thi đấu gần nhất

FSV Mainz 05 BHTHT Bàn thắng TB: 1.0/trận | Thủng lưới TB: 0.4/trận
Strasbourg TTTTH Bàn thắng TB: 1.8/trận | Thủng lưới TB: 0.8/trận

⚖️ So sánh chỉ số 2 đội

FSV Mainz 05 Strasbourg
Tổng lực
51.4% 48.6%
Đối đầu
50% 50%
Phong độ
38% 62%
Tấn công
36% 64%
Phòng thủ
67% 33%

🔁 Lịch sử đối đầu H2H

09/08/2025
FSV Mainz 05
0 - 0
Strasbourg
🏆 BẢNG XẾP HẠNG