Cúp C2 Châu Âu (Europa League)

Trực tiếp Lech Poznan vs Ferencvarosi TC

Livescore, diễn biến trực tiếp, thống kê phong độ, đội hình ra sân, đối đầu H2H và dự đoán tỷ số giữa Lech Poznan và Ferencvarosi TC.

Lech Poznan
- - -
Chưa bắt đầu
Ferencvarosi TC
📅 Thứ 6, 11/12/2026 03:00 📍 Stadion Poznan 🏆 Cúp C2 Châu Âu (Europa League)
🔥 Phân tích & Dự đoán từ Database

👉 Double chance : Lech Poznan or draw

🔗 Xem chi tiết bài phân tích →
⏰ Trận đấu chưa diễn ra

Trận đấu giữa Lech PoznanFerencvarosi TC sẽ bắt đầu vào lúc 03:00 ngày 11/12/2026.

Chưa có thống kê trận đấu
Đội hình ra sân chính thức sẽ được cập nhật khoảng 45 phút trước giờ bóng lăn.

🤖 Dự đoán kết quả & Tỷ lệ thắng

Đội được dự đoán có lợi thế: Lech Poznan

Lech Poznan
56%
Hòa
19%
Ferencvarosi TC
25%

💡 Lời khuyên hệ thống: Double chance : Lech Poznan or draw

Win or draw

📊 Phong độ thi đấu gần nhất

Lech Poznan TTTH Bàn thắng TB: 3.8/trận | Thủng lưới TB: 0.5/trận
Ferencvarosi TC HTHTT Bàn thắng TB: 1.8/trận | Thủng lưới TB: 0.6/trận

⚖️ So sánh chỉ số 2 đội

Lech Poznan Ferencvarosi TC
Tổng lực
57% 43.3%
Phong độ
48% 52%
Tấn công
63% 38%
Phòng thủ
60% 40%

🔁 Lịch sử đối đầu H2H

11/12/2026
Lech Poznan
- - -
Ferencvarosi TC
🏆 BẢNG XẾP HẠNG