Conference League Châu Âu

Trực tiếp SC Braga vs Železničar Pančevo

Livescore, diễn biến trực tiếp, thống kê phong độ, đội hình ra sân, đối đầu H2H và dự đoán tỷ số giữa SC Braga và Železničar Pančevo.

SC Braga
4 - 0
FT
Železničar Pančevo
📅 Thứ 6, 31/07/2026 02:00 🏆 Conference League Châu Âu
🔥 Phân tích & Dự đoán từ Database

👉 Combo Double chance : SC Braga or draw and -2.5 goals

🔗 Xem chi tiết bài phân tích →
SC Braga
Diễn biến
Železničar Pančevo
13' 🟨
K. Sekularac
14' 🟨
N. Jovanovic
25' 🟨
Z. Popovic
R. Horta
27'
29' 🟨
D. Ankeye
35' 🟨
M. Milikic
Gabriel Silva (Assist: R. Horta)
44'
46' 🔄
N. Jovanovic (Kiến tạo: A. Kuljanin)
D. Huseinbasic (Assist: F. Navarro)
60' 🔄
J. Moutinho (Assist: D. E. Tiknaz)
60' 🔄
R. Horta (Assist: R. Horta)
63'
P. Victor (Assist: R. Horta)
63'
66' 🟨
N. Vidojevic
66' 🔄
K. Sekularac (Kiến tạo: Y. Sbai)
66' 🔄
D. Ankeye (Kiến tạo: D. Tosic)
Gabriel Silva (Assist: Travassos)
68' 🔄
B. Arrey-Mbi (Assist: A. Bajrami)
68' 🔄
Gorby
71' 🟨
76' 🔄
S. Pedro (Kiến tạo: S. Wasiu)
76' 🔄
M. Amadou Sabo (Kiến tạo: C. Lhernault)
R. Horta (Assist: M. Dorgeles)
79' 🔄
83' 🟨
C. Lhernault
F. Navarro (Assist: P. Victor)
85'
Chưa có thống kê trận đấu

🤖 Dự đoán kết quả & Tỷ lệ thắng

Đội được dự đoán có lợi thế: SC Braga

SC Braga
88%
Hòa
7%
Železničar Pančevo
5%

💡 Lời khuyên hệ thống: Combo Double chance : SC Braga or draw and -2.5 goals

Win or draw

📊 Phong độ thi đấu gần nhất

SC Braga T Bàn thắng TB: 1.0/trận | Thủng lưới TB: 0.0/trận
Železničar Pančevo B Bàn thắng TB: 0.0/trận | Thủng lưới TB: 1.0/trận

⚖️ So sánh chỉ số 2 đội

SC Braga Železničar Pančevo
Bàn thắng
100% 0%
Đối đầu
100% 0%
Phong độ
100% 0%
Tấn công
100% 0%
Phòng thủ
100% 0%

🔁 Lịch sử đối đầu H2H

23/07/2026
Železničar Pančevo
0 - 1
SC Braga
🏆 BẢNG XẾP HẠNG