Giải hạng Nhất Nga

Trực tiếp Shinnik Yaroslavl vs Ska-khabarovsk

Livescore, diễn biến trực tiếp, thống kê phong độ, đội hình ra sân, đối đầu H2H và dự đoán tỷ số giữa Shinnik Yaroslavl và Ska-khabarovsk.

Shinnik Yaroslavl
3 - 0
FT
Ska-khabarovsk
📅 Chủ nhật, 26/04/2026 21:00 📍 Stadion Shinnik 🏆 Giải hạng Nhất Nga
🔥 Phân tích & Dự đoán từ Database

👉 Double chance : Shinnik Yaroslavl or draw

🔗 Xem chi tiết bài phân tích →
Chưa có diễn biến trận đấu
Chưa có thống kê trận đấu

🤖 Dự đoán kết quả & Tỷ lệ thắng

Đội được dự đoán có lợi thế: Shinnik Yaroslavl

Shinnik Yaroslavl
58%
Hòa
18%
Ska-khabarovsk
23%

💡 Lời khuyên hệ thống: Double chance : Shinnik Yaroslavl or draw

Win or draw

📊 Phong độ thi đấu gần nhất

Shinnik Yaroslavl HHTTH Bàn thắng TB: 1.0/trận | Thủng lưới TB: 0.4/trận
Ska-khabarovsk BHHBB Bàn thắng TB: 1.0/trận | Thủng lưới TB: 2.4/trận

⚖️ So sánh chỉ số 2 đội

Shinnik Yaroslavl Ska-khabarovsk
Tổng lực
60.7% 39.5%
Bàn thắng
38% 63%
Đối đầu
38% 62%
Phong độ
82% 18%
Tấn công
50% 50%
Phòng thủ
86% 14%

🔁 Lịch sử đối đầu H2H

05/10/2025
Ska-khabarovsk
3 - 1
Shinnik Yaroslavl
09/03/2025
Shinnik Yaroslavl
0 - 1
Ska-khabarovsk
10/08/2024
Ska-khabarovsk
0 - 0
Shinnik Yaroslavl
12/05/2024
Shinnik Yaroslavl
2 - 1
Ska-khabarovsk
18/02/2024
Shinnik Yaroslavl
0 - 0
Ska-khabarovsk
16/07/2023
Ska-khabarovsk
2 - 0
Shinnik Yaroslavl
🏆 BẢNG XẾP HẠNG