Giải hạng Nhất Nga

Trực tiếp Spartak Kostroma vs Leningradets

Livescore, diễn biến trực tiếp, thống kê phong độ, đội hình ra sân, đối đầu H2H và dự đoán tỷ số giữa Spartak Kostroma và Leningradets.

Spartak Kostroma
- - -
Chưa bắt đầu
Leningradets
📅 Thứ 7, 17/10/2026 22:00 📍 Stadion Urozhay 🏆 Giải hạng Nhất Nga
🔥 Phân tích & Dự đoán từ Database

👉 Winner : Spartak Kostroma

🔗 Xem chi tiết bài phân tích →
⏰ Trận đấu chưa diễn ra

Trận đấu giữa Spartak Kostroma và Leningradets sẽ bắt đầu vào lúc 22:00 ngày 17/10/2026.

Chưa có thống kê trận đấu
Đội hình ra sân chính thức sẽ được cập nhật khoảng 45 phút trước giờ bóng lăn.

🤖 Dự đoán kết quả & Tỷ lệ thắng

Đội được dự đoán có lợi thế: Spartak Kostroma

Spartak Kostroma
53%
Hòa
21%
Leningradets
26%

💡 Lời khuyên hệ thống: Winner : Spartak Kostroma

📊 Phong độ thi đấu gần nhất

Spartak Kostroma HTHBT Bàn thắng TB: 1.4/trận | Thủng lưới TB: 1.4/trận
Leningradets TBHHB Bàn thắng TB: 0.8/trận | Thủng lưới TB: 1.0/trận

⚖️ So sánh chỉ số 2 đội

Spartak Kostroma Leningradets
Tổng lực
50.5% 49.5%
Bàn thắng
25% 75%
Đối đầu
20% 80%
Phong độ
62% 38%
Tấn công
64% 36%
Phòng thủ
42% 58%

🔁 Lịch sử đối đầu H2H

14/06/2025
Spartak Kostroma
0 - 1
Leningradets
02/03/2025
Leningradets
2 - 1
Spartak Kostroma
21/09/2024
Leningradets
2 - 0
Spartak Kostroma
28/07/2024
Spartak Kostroma
2 - 1
Leningradets
04/06/2023
Leningradets
3 - 0
Spartak Kostroma
05/05/2023
Spartak Kostroma
0 - 2
Leningradets
🏆 BẢNG XẾP HẠNG