Bundesliga Đức

Trực tiếp VfL Wolfsburg vs SC Paderborn 07

Livescore, diễn biến trực tiếp, thống kê phong độ, đội hình ra sân, đối đầu H2H và dự đoán tỷ số giữa VfL Wolfsburg và SC Paderborn 07.

VfL Wolfsburg
0 - 0
FT
SC Paderborn 07
📅 Thứ 6, 22/05/2026 01:30 📍 Volkswagen Arena 🏆 Bundesliga Đức
🔥 Phân tích & Dự đoán từ Database

👉 Combo Winner : VfL Wolfsburg and -2.5 goals

🔗 Xem chi tiết bài phân tích →
VfL Wolfsburg
Diễn biến
SC Paderborn 07
9' 🟨
R. Muller
60' 🔄
S. Klaas (Kiến tạo: S. Tigges)
60' 🔄
R. Muller (Kiến tạo: N. Batzner)
A. Daghim (Assist: M. Amoura)
65' 🔄
M. Svanberg (Assist: J. Lindstrom)
65' 🔄
Y. Gerhardt (Assist: L. Majer)
74' 🔄
78' 🔄
S. Marino (Kiến tạo: S. Michel)
82' 🟨
S. Castaneda
85' 🔄
F. Bilbija (Kiến tạo: F. Gotze)
S. Kumbedi (Assist: K. Paredes)
85' 🔄
L. Majer
88' 🟨
90'+2' 🟨
J. Sticker
90'+4' 🟨
J. Sticker
90'+4' 🟥
J. Sticker
5
Sút trúng đích
1
9
Sút trượt
0
17
Tổng số cú sút
2
3
Cú sút bị chặn
1
7
Sút trong vòng cấm
2
10
Sút ngoài vòng cấm
0
12
Phạm lỗi
16
4
Phạt góc
1
1
Việt vị
0
63%
Kiểm soát bóng
37%
1
Thẻ vàng
4
0
Thẻ đỏ
1
1
Cứu thua
6
599
Tổng đường chuyền
338
512
Chuyền chính xác
260
85%
Tỷ lệ chuyền chính xác
77%
0
Bàn thắng kỳ vọng
0
0
goals_prevented
0
Chưa có thông tin đội hình cho trận này.

🤖 Dự đoán kết quả & Tỷ lệ thắng

Đội được dự đoán có lợi thế: VfL Wolfsburg

VfL Wolfsburg
77%
Hòa
10%
SC Paderborn 07
13%

💡 Lời khuyên hệ thống: Combo Winner : VfL Wolfsburg and -2.5 goals

📊 Phong độ thi đấu gần nhất

VfL Wolfsburg THHBT Bàn thắng TB: 1.2/trận | Thủng lưới TB: 0.8/trận
SC Paderborn 07 Chưa có dữ liệu phong độ trong DB Bàn thắng TB: 0.0/trận | Thủng lưới TB: 0.0/trận

⚖️ So sánh chỉ số 2 đội

VfL Wolfsburg SC Paderborn 07
Tổng lực
73% 27%
Bàn thắng
61% 39%
Đối đầu
85% 15%
Phong độ
100% 0%
Tấn công
100% 0%
Phòng thủ
0% 100%

🔁 Lịch sử đối đầu H2H

04/01/2022
VfL Wolfsburg
5 - 4
SC Paderborn 07
03/02/2020
SC Paderborn 07
2 - 4
VfL Wolfsburg
31/08/2019
VfL Wolfsburg
1 - 1
SC Paderborn 07
10/05/2015
SC Paderborn 07
1 - 3
VfL Wolfsburg
14/12/2014
VfL Wolfsburg
1 - 1
SC Paderborn 07
🏆 BẢNG XẾP HẠNG