Hạng 3 Bồ Đào Nha - Bảng C

Trực tiếp Vitória de Sernache vs Naval 1893

Livescore, diễn biến trực tiếp, thống kê phong độ, đội hình ra sân, đối đầu H2H và dự đoán tỷ số giữa Vitória de Sernache và Naval 1893.

Vitória de Sernache
2 - 0
FT
Naval 1893
📅 Chủ nhật, 21/12/2025 22:00 📍 Estádio Municipal Nuno Álvares Pereira 🏆 Hạng 3 Bồ Đào Nha - Bảng C
🔥 Phân tích & Dự đoán từ Database

👉 Combo Double chance : Vitória de Sernache or draw and -3.5 goals

🔗 Xem chi tiết bài phân tích →
Chưa có diễn biến trận đấu
Chưa có thống kê trận đấu

🤖 Dự đoán kết quả & Tỷ lệ thắng

Đội được dự đoán có lợi thế: Vitória de Sernache

Vitória de Sernache
46%
Hòa
24%
Naval 1893
30%

💡 Lời khuyên hệ thống: Combo Double chance : Vitória de Sernache or draw and -3.5 goals

Win or draw

📊 Phong độ thi đấu gần nhất

Vitória de Sernache BTTHT Bàn thắng TB: 0.8/trận | Thủng lưới TB: 0.2/trận
Naval 1893 HTHTT Bàn thắng TB: 1.6/trận | Thủng lưới TB: 0.6/trận

⚖️ So sánh chỉ số 2 đội

Vitória de Sernache Naval 1893
Tổng lực
60% 40%
Phong độ
48% 52%
Tấn công
33% 67%
Phòng thủ
75% 25%

🔁 Lịch sử đối đầu H2H

18/04/2026
Naval 1893
2 - 0
Vitória de Sernache
21/12/2025
Vitória de Sernache
2 - 0
Naval 1893
🏆 BẢNG XẾP HẠNG