Cúp Quốc gia Pháp

Trực tiếp Saint-Pauloise vs Dominicaine

Livescore, diễn biến trực tiếp, thống kê phong độ, đội hình ra sân, đối đầu H2H và dự đoán tỷ số giữa Saint-Pauloise và Dominicaine.

Saint-Pauloise
1 - 0
FT
Dominicaine
📅 Chủ nhật, 16/11/2025 19:15 🏆 Cúp Quốc gia Pháp
🔥 Phân tích & Dự đoán từ Database

👉 Dữ liệu AI trong DB đánh giá Saint-Pauloise có lợi thế chiến thắng.

🔗 Xem chi tiết bài phân tích →
Chưa có diễn biến trận đấu
Chưa có thống kê trận đấu
Chưa có thông tin đội hình cho trận này.

🤖 Dự đoán kết quả & Tỷ lệ thắng

Đội được dự đoán có lợi thế: Saint-Pauloise

Saint-Pauloise
49%
Hòa
23%
Dominicaine
28%

📊 Phong độ thi đấu gần nhất

Saint-Pauloise TB Bàn thắng TB: 0.5/trận | Thủng lưới TB: 3.0/trận
Dominicaine B Bàn thắng TB: 0.0/trận | Thủng lưới TB: 1.0/trận

⚖️ So sánh chỉ số 2 đội

Saint-Pauloise Dominicaine

🔁 Lịch sử đối đầu H2H

16/11/2025
Saint-Pauloise
1 - 0
Dominicaine
🏆 BẢNG XẾP HẠNG